JCB2LE-80M4P 4 Pole RCBO 6kA Rago Mai Watsawa Na Yanzu
JCB2LE-80M RCBOs (sauran na'ura mai juyi na yanzu tare da kariya mai yawa) sun dace da raka'a na mabukaci ko allunan rarraba, ana amfani da su a ƙarƙashin yanayi kamar masana'antu, da kasuwanci, manyan gine-gine da gidajen zama.
Nau'in Lantarki
Ragowar kariya ta yanzu
Yajin aiki da gajeriyar kariya
Karyar iya 6kA
Ƙididdigar halin yanzu har zuwa 80A (akwai daga 6A zuwa 80A)
Akwai a cikin B Curve ko C masu lanƙwasa.
Hankalin tafiya: 30mA, 100mA, 300mA
Nau'in A ko Nau'in AC suna samuwa
Canjin sandar sanda biyu don cikakken keɓewar da'irori mara kyau
Canja wurin sandar tsaka-tsaki yana rage lokacin gwajin shigarwa da ƙaddamarwa
Ya dace da IEC 61009-1, EN61009-1
Gabatarwa:
JCB2LE-80M4P RCBO ya haɗu da kariya ta RCD da MCB a cikin na'ura mai fadi na 4 module kuma yana aiki don nauyin da ba daidai ba da ma'auni mai ma'auni, kariyar lokaci na 3 a cikin akwatin rarraba rail na DIN.
JCB2LE-80M4P RCBO (Sauran Mai Ragewa na Yanzu tare da Kariya mai yawa) yana ba da kariya mai saura da lodi a cikin na'ura mai tsafta.Ƙarfin karya yana zuwa 6kA.Matsakaicin halin yanzu yana zuwa 80Amps.Akwai shi a cikin 6A, 10A, 16A, 20A, 32A, 40A, 50A, 63A,80A.Akwai shi a nau'in A da nau'in AC.Nau'in AC RCBOs ana amfani da su don manufa ta gaba ɗaya akan AC (Alternating Current) kawai da'irori.Ana amfani da nau'in A don kariyar DC (Direct Current).Akwai a cikin 30mA, 100mA, 300mA damuwa mai tada hankali.Akwai a cikin B, C , D masu lanƙwasa.
JCB2LE-80M4P RCBO ana yawan amfani dashi a aikace-aikace inda akwai buƙatar haɗaka kariya daga wuce gona da iri (sauyi da gajeriyar kewayawa) da kariya daga magudanar ruwa.Suna taimakawa wajen gano irin wannan kurakurai kuma suna tafiya da'ira suna tabbatar da cikakkiyar kariya ga mutane da kayan aikin da aka haɗa
JCB2LE-80M4P RCBO an yi shi ne don kare mutum daga haɗarin girgizar lantarki, gobara da lantarki.Hakanan yana iya taimakawa cikin kurakuran duniya kwatsam.Shigar da JCB2LE-80M4P RCBO yana tabbatar da cewa kewayawa yana tafiya nan da nan kuma yana kare ku daga girgiza wutar lantarki.
JCB2L3-80M4P ya dace da daidaitattun IEC 61009-1, EN61009-1.
Bayanin samfur:
Babban Siffofin
● Wutar Lantarki Nau'in 4
● Kariyar zubewar duniya
● Kariya mai yawa da gajeriyar kewayawa
● Mara Layi / Mai ɗaukar nauyi
● Karɓar ƙarfin har zuwa 6kA
● Ƙididdigar halin yanzu har zuwa 80A (akwai a 6A.10A,20A, 25A, 32A, 40A,50A, 63A, 80A)
● Akwai a nau'in B, nau'in C mai lanƙwasa.
● Rashin hankali: 30mA, 100mA, 300mA
Akwai nau'in A ko Nau'in AC
● Wuraren da aka keɓe don sauƙin shigarwar bas
● 35mm DIN dogo hawa
● Mai jituwa tare da nau'ikan nau'ikan screw-drivers tare da haɗin kai sukurori
● Haɗu da ESV Ƙarin Gwaji da buƙatun tabbatarwa don RCBOs
● Ya dace da IEC 61009-1, EN61009-1
Bayanan Fasaha
● Matsayi: IEC 61009-1, EN61009-1
● Nau'in: Lantarki
● Nau'in (nau'in nau'in igiyar ruwa na ɗigon ƙasa): Akwai A ko AC
● Sanduna: 4 sanda
● Ƙididdigar halin yanzu: 6A, 10A, 16A, 20A, 25A, 32A, 40A 50A, 63A, 80A
● Ƙimar wutar lantarki mai aiki: 400V, 415V ac
● Ƙididdigar hankali I△n: 30mA, 100mA, 300mA
● Ƙwararren Ƙarfin Ƙarfafawa: 6kA
● Wutar lantarki: 500V
● Ƙididdigar mitar: 50/60Hz
● Ƙimar ƙarfin ƙarfin ƙarfin juriya (1.2/50): 6kV
● Matsayin gurɓatawa:2
● Halayen sakin maganadisu na thermo-magnetic: B lankwasa, C lankwasa, D lankwasa
● Rayuwar injina: sau 10,000
● Rayuwar lantarki: sau 2000
● Matsayin kariya: IP20
● Yanayin zafin jiki (tare da matsakaicin yau da kullun ≤35 ℃):-5℃~+40℃
● Alamar matsayi na lamba: Green = KASHE, Ja = ON
● Nau'in haɗin tashar tashar: Cable/Nau'in Busbar Busbar-Pin-type
● Hawa: Akan DIN dogo EN 60715 (35mm) ta hanyar na'urar shirin bidiyo mai sauri
● Ƙunƙarar da aka ba da shawarar: 2.5Nm
● Haɗi: Daga sama ko ƙasa akwai su
Daidaitawa | IEC61009-1, EN61009-1 | |
Lantarki fasali | Ƙididdigar halin yanzu A (A) | 6, 10, 16, 20, 25, 32, 40,50,63,80 |
Nau'in | Eletronic | |
Nau'in (nau'in igiyar ruwa na ɗigon ƙasa da aka gane) | Akwai A ko AC | |
Sandunansu | 4 Sanda | |
Ƙimar wutar lantarki Ue(V) | 230/240 | |
Ƙididdigar hankali I△n | 30mA, 100mA, 300mA | |
Insulation ƙarfin lantarki Ui (V) | 500 | |
Ƙididdigar mita | 50/60Hz | |
Ƙarfin karya | 6k ku | |
Ƙunƙarar ƙwanƙwasa ƙarfin ƙarfin juriya (1.2/50) Uimp (V) | 6000 | |
Digiri na gurɓatawa | 2 | |
Thermo-magnetic saki halayyar | B, C | |
Makanikai fasali | Rayuwar lantarki | 2,000 |
Rayuwar injina | 10,000 | |
Alamar matsayi na lamba | Ee | |
Digiri na kariya | IP20 | |
Matsakaicin zafin jiki don saita abubuwan thermal (℃) | 30 | |
Yanayin yanayi (tare da matsakaita ≤35 ℃) | -5...+40 | |
Yanayin ajiya (℃) | -25...+70 | |
Shigarwa | Nau'in haɗin tasha | Cable/Nau'in Busbar Bus/Pin-type Busbar |
Girman tasha sama/ƙasa don kebul | 25mm ku2/ 18-4 AWG | |
Girman tasha sama/ƙasa don Busbar | 10 mm2 / 18-8 AWG | |
Ƙunƙarar ƙarfi | 2.5 N*m / 22 In-Ibs. | |
Yin hawa | DIN dogo EN 60715 (35mm) ta hanyar na'urar shirin bidiyo mai sauri | |
Haɗin kai | Daga sama |
JCB2LE-80M4P girma
Mutunta muhalli - Biyayya da Dokokin Tarayyar Turai:
Bi umarnin 2002/95/EC na 27/01/03 da aka sani da "RoHS" wanda ke ba da izini ga yin amfani da abubuwa masu haɗari kamar gubar, mercury, cadmium, hexavalent chromium da polybrominated biphenyl (PBB) da polybrominated diphenyl ether (PBDE) ta lalata masu kashe wuta daga 1 ga Yuli 2006. Bi umarnin 91/338/EEC na 18/06/91 da doka 94-647 na 27/07/0.